Giỏ hàng

AGIMFAST 60 (T/180H/10V)

Thương hiệu: Agimexpharm
|
Loại: Agimex
|
Mã SP: SP000097
14,000₫

Thành phần: 

  • Fexofenadin hydroclorid: 60mg
  • Tá dược vừa đủ

Công dụng:

Agimfast 60 được dùng để điều trị triệu chứng viêm mũi dị ứng như hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt, mề đay mạn tính vô căn.

Thuốc chống chỉ định cho các trường hợp sau:

  • Người quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc
  • Trẻ em dưới 12 tuổi

Liều dùng:

 - Liều dùng cho người lớn và trẻ trên 12 tuổi:

 - Bạn uống 1 viên/lần, 2 lần/ngày.

 - Liều khởi đầu cho người suy thận là một lần duy nhất 1 viên/24 giờ.

 - Người lớn tuổi và bệnh nhân suy gan không cần giảm liều.

 - Thuốc này không được dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Mọi thắc mắc, bạn hãy tham khảo ý kiến bác sĩ.


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ: 028.3636.9116
|
Số lượng

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫